NHM महाराष्ट्र भारती 2023

NHM Maharashtra Bharti 2023: NHM महाराष्ट्र (महाराष्ट्र राष्ट्रीय आरोग्य अभियान) – नोकरी शोधणाऱ्यांसाठी चांगली बातमी. NHM महाराष्ट्र भर्ती 2023 साठी नवीनतम अपडेट. ताज्या बातम्यांनुसार, महाराष्ट्र राष्ट्रीय आरोग्य अभियान राज्य कार्यक्रम व्यवस्थापक, वरिष्ठ सल्लागार, सार्वजनिक आरोग्य सल्लागार, राज्य लेखा आणि वित्त व्यवस्थापक, गैर-वैद्यकीय सल्लागार, कायदेशीर सल्लागार या पदांसाठी नवीनतम भरती सुरू करणार आहे. , प्रोग्राम मॅनेजर, कनिष्ठ अभियंता आणि कंत्राटी पद्धतीने इतर पदे. NHM महाराष्ट्र रिक्त पद २०२३ अंतर्गत एकूण ३४० रिक्त जागा भरल्या जाणार आहेत. पात्र उमेदवार शेवटच्या तारखेपूर्वी ऑनलाइन अर्ज सादर करू शकतात. अर्ज सादर करण्याची अंतिम तारीख 11 सप्टेंबर 2023 आहे.

NHM महाराष्ट्र भर्ती 2023 साठी शैक्षणिक पात्रता

शैक्षणिक पात्रता आणि पात्रता निकषांचा तपशील खालील तक्त्यामध्ये दिला आहे. फक्त सर्व तपशिलांवर जा आणि खाली दिलेल्या अर्जाच्या फॉर्म लिंकवरून अर्ज करा. तसेच आम्ही तुम्हाला महाराष्ट्राच्या NHM आरोग्य विभागाने प्रकाशित केलेल्या अधिकृत पीडीएफ जाहिरातीतून जाण्याची विनंती करतो जिथे तुम्हाला प्रत्येक पोस्टबद्दल सर्व संबंधित तपशील मिळतील.

महाराष्ट्र राष्ट्रीय आरोग्य अभियान भर्ती 2023 साठी अर्ज कसा करावा

Section Title

2 Comments

  1. […] Bysachin shende September 5, 2023 job 0 पदांच्या जागा राष्ट्रीय कृषि व ग्रामीण विकास (नाबार्ड) विविध पदांच्या १५० जागा राष्ट्रीय कृषी आणि ग्रामीण विकास बँक (नाबार्ड) यांच्या आस्थापनेवरील प्रशासकीय व्यवस्थापक पदांच्या एकूण १५० जागा… Read More […]

Leave a Reply

Your email address will not be published. Required fields are marked *

×

Hello!

Click one of our contacts below to chat on WhatsApp

×